Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห้อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห่อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
mingserpico

mingserpico

: 41

น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeSun May 09 2010, 21:50

วันนี้ผม mingserpico เอารูปหลังจากได้ออกทริปเที่ยวน้ำตกมาฝากกันครับ ไม่ได้ออกทริปเสียนานเลย
ที่นี่มีชื่อว่าน้ำตกโตนงาช้างครับ อยู่จังหวัสงขลาใกล้หาดใหญ่นี่เอง
[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ Tael1[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ Dzqe2[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ Gfcn3[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 408p5[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ B7en6[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ D3jw7[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 68p68[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ Hbo10[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 90h11[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 51412[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ Ygt13[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 4ur14[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ W9f15[/img]

[img]น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ Th816[/img]

ได้ออกทริปเมื่อไหร่จะเอาภาพมาฝากอีกครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 45

น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeMon May 10 2010, 11:56

สวยมากเลยครับคุณ mingserpico
หน้าไปมากเลยครับ นําตกก็หน้าเล่นจัง ส่วนตัวผมเองชอบไปป่ามากกว่าทเลสะอีก
ผมเองอยากหาเวลาออกทริปแต่งานยุ้งจนขยับตัวยังไม่ได้เลยครับ นานๆจะได้ไปสักที
แต่ก็ดีใจที่เห็นคุณ ming ยังใส่เสื้อ 2LOR อยู่นะครับ

ถึงจะไม่ได้ขี่มอร์เตอร์ไซคร์ไปก็เองรูปมาลงได้นะครับ
ต้องขอบคุณที่เอารูปมาลงนะครับคุณ mingserpico ยอดมาก!
น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 812530 น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 859569
mingserpico

mingserpico

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeMon May 10 2010, 21:55

ขอบคุณครับ เสื้อตัวนี้เป็นตัวเก่งผมเลย ถ้าขี่มอเตอร์ไซด์แล้วได้ใส่เสื้อตัวนี้มันรู้สึกว่ารถมันแรงขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยครับ
แล้วผมจะมาแบ่งปันประสบการณ์อีกครับ
ZAC-MAN

ZAC-MAN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeTue May 11 2010, 11:05

ขอบคุณครับคุณ mingserpico ที่ชมเสื้อ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น เสื้อเป็นแค่ส่วนประกอบ แต่ใจคุณ ming สะอีกที่แรงและมีนําใจอยู่กับเรามาตลอด ทุดคนถึงจะนานๆเข้ามาที รวมถึงตัวผมด้วย แต่ทุกคนก็ไม่ทิ้งกัน น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 216433

ถึงตัวอาจจะเข้ามาน้อยแต่ใจไม่เคยไปไหน.... น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 124630

ขอบคุณอีกทีครับ
BoyNSR150

BoyNSR150

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeWed May 12 2010, 11:24

สวยมากครับ..ไว้กลับไทยจะไปเที่ยวบ้าง...คุณ ming ออกทริปคนเดียวหรอครับ แต่ยอมรับไปคนเดียวกับรถคู่ใจบางที่สบายใจกว่านะครับ ไว้นวายดี... +2 เลยครับคุณ ming Cool
mingserpico

mingserpico

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeFri May 14 2010, 15:58

ขอบคุณครับทุกคน ผมดีใจที่ได้รู้จักที่นี่ ไม่ทิ้งกันแน่นอนครับ แม้การเดินทางจะไปคนเดียวซะส่วนใหญ่ แต่เพื่อนร่วมทางและนักท่องเที่ยวท่านอื่นก็ทำให้ไม่เหงาได้ในระดับนึงครับ
BoyNSR150

BoyNSR150

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeSat May 15 2010, 12:14

ผมเองก็กะจะไปคนเดียวแล้วค่อยเจอสาวๆที่เที่ยวดีกว่า หาคนหน้ารักต้องการคนดูแลหัวใจยามเที่ยว ผมจะดูแลน้องๆให้เอง น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 362401
BoyNSR150

BoyNSR150

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeSat May 15 2010, 12:15

ผมรักคนเดียวแต่ดูแลหลายคน! like like
mingserpico

mingserpico

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeSat May 15 2010, 22:23

เอางั้นเลยเหรอครับพี่บอย crying
ZAC-MAN

ZAC-MAN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeWed May 19 2010, 12:54

Boy ครับ สบายดีป่าว? แล้วแฟนพี่ละสบายดีป่าว? สวัสดีแฟนพี่แทนผมด้วนนะครับ แฟนพี่หน้ารักมาก สวย ขาว จากที่ผมไปเจอมา นิส้ยดีมาก รักพี่ Boy มาก เห็นทําทุกอย่างเพื่อพี่ Boy ดูแลเอาใจใส่พี่เป็นอย่างดี เพื่อนๆไปบ้านพี่แฟนพี่ก็ take care ผวกเราเป็นอย่างดี ดูแล้วยอมตายแทนพี่ได้เลยนะครับ ผวกผมอิจฉาพี่มากเลยนะครับ

เห็นว่าพี่ Boy เขียนอะไรนะครับเกี่ยวกับสาวๆนะครับ???
น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 724577
BoyNSR150

BoyNSR150

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeWed May 19 2010, 14:00

....หมดกัน....แรงงงง....ขายไม่ออกเลยเรา... Sad น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 123651
germanbug

germanbug

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeMon May 31 2010, 14:13

Cool

น้ำตกสวยมากเลยครับ และที่สวยมากกว่าก็คือเสื้อ เพราะผมยังรออยู่เลยครับ

ถ้ามีโอกาศจะขอไปแจมทริปด้วยครับ
ZAC-MAN

ZAC-MAN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ   น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ I_icon_minitimeMon May 31 2010, 17:36

คุณ germanbug สั่งแล้วหรอครับ...อิอิ โทษที่ครับงานยุ่งมากเลย น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 123651 น้ำตกโตนงาช้าง  วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ 897626

น้ำตกโตนงาช้าง วันนี้เอารูปมาฝากพี่ๆกันครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1