2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห้อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

บ้านช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห่อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

Share | 

New KSR 190cc. BanPhe

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
zadxlove

ตั้งหัวข้อเรื่อง: New KSR 190cc. BanPhe   Sun Aug 14 2011, 20:11

[size=60pt]KSR BANPHE Racing Team .,@thailand[/size]

[size=40pt]เริ่ม จาก อดีต[/size]

[size=20pt]ออกรถมาไม่ได้ถ่ายไว้ครับ..แต่หลังจากได้ประมาณ1เดือนกว่าๆ ก้อกลายเปนดังภาพต่อไปนี้[/size]

[size=40pt]หลังจากนั่น เป็นเวลา 2 เดือนครึ่ง ต่อมา[/size]

[size=40pt]อายุรถ ตอนนี้ประมาณ 4เดือนแล้ว[/size]

[size=40pt]เดือนที่5 จับใส่รายละเอียดอย่างพอเพียง ถ่ายจากI-PAC2 ครับ[/size]

[size=40pt]อายุ6เดือน[/size]

ตอนนี้รถไม่ได้เป็นแบบในรูปแล้วครับ แต่ยังไม่ได้ว่างอัพเดตถ่ายภาพเลย เปลี่ยนโฉมไปเยอะมาก blow me
อาทิเช่น..เครื่องขยายซีซี โมดิฟายด์โดยคนไทย จุกปลายแฮนด์ขนาดใหญ่ ล้อฟอสแบรนด์หนึ่ง ชุดสี ท่อโหด2011 ไซส์3(กำลังอยู่ระหว่างดำเนินการขึ้นท่อ)
ใส่ของที่ใช้งานได้จริง คุ้มค่าแก่ราคา กำลังซื้อพอมีครับ นำมาใช้ไม่เสียดาย ผมเบิกของมือหนึ่งตลอดครับ รถคันนี้ใช้งานได้จริง ขี่ได้ทั่วไปไม่กลัวล้มครับ ไม่กังวล

รถคือเหล็กไม่ได้ยึดติด ค่าของคนไม่ได้อยู่ที่รถเทพ...ต้องยกย่องคนดีที่ทำประโยชน์แก่สังคมและมีน้ำใจแก่เพื่อนมุนษย์
ไม่เข้าใจเหมือนกัน เป็นคนดีๆไม่ชอบ..ชอบยกหางตัวเองว่าเป็นเทพ

ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
ZAC-MAN

: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New KSR 190cc. BanPhe   Fri Sep 02 2011, 16:28

Cool ว้าว สวยมาเลยครับ ลงเงินไปคงหลายตังหน้าดูครับ ยอดมากทั้งรถทั้งการถ่ายภาพ สวยจริงๆ ยังไงเส็รจแล้วลงรูปให้ดูด้วยนะครับผม ผม ZAC-MAN ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว

New KSR 190cc. BanPhe
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1